Rice♥Write
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Rice♥Write

[ DooSeob/DooYo ONLY♥]Welcome to my worldI'm Rice! and I love to writeThanks for coming here...please be relax than enjoy like you're at home.いらっしゃいませ!私はライスです。フィクションを聞くことが大好き。ここで来てくれました,本当にありがとうございました!!ยินดีต้อนรับทุกคนนะคะ ขอบคุณที่มา อ่านให้สนุกน๊า ^0^

You are not connected. Please login or register

รบกวนอ่านด้วยนะคะ กฏเล็กน้อยของห้องฟิคเล็กๆแห่งนี้

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Rice89

Rice89
Admin

[ DooSeob/DooYo ONLY!!]

Welcome to my world 
I'm Rice! and I love to write
Thanks for coming here...
please be relax than enjoy like you're at home.

いらっしゃいませ!
私はライスです。フィクションを聞くことが大好き。ここで来てくれました、
私のフィクションを読むために、本当にありがとうございました!!

ยินดีต้อนรับทุกคนนะคะ ขอบคุณมากที่สนใจฟิคของเรา
เราสร้างพื้นที่เล็กๆแห่งนี้เพื่อเก็บรวบรวมงานเขียนและให้คนที่สนใจหรือชื่นชอบได้มาอ่านกันอย่างสะดวก
รบกวนอ่านกฏ ก่อนสมัครสมาชิกกันนิดนึงน๊า

1.บอร์ดนี้เป็นบอร์ดปิด ต้องทำการสมัครสมาชิกก่อนค่ะ

2.ฟิคทุกเรื่องเกิดจากจินตนาการและcommon knowledge ของผู้เขียน
ห้ามกระทำการลอกเลียนแบบ ดัดแปลง แก้ไขหรือเป็นการใดๆที่เข้าข่ายละเมิดลิขสิทธิ์โดยเด็ดขาด
งานเขียนทุกชิ้น ณ ที่นี้ได้รับการคุ้มครองตาม พระราชบัญญัติ ลิขสิทธิ์  พ.ศ. ๒๕๓๗ ตั้งแต่เขียนขึ้นมาแล้วค่ะ
ไม่ใช่แค่ฟิคของRice89เท่านั้น ผลงานของผู้เขียนท่านอื่นก็เช่นกันค่ะ ใครไม่เข้าใจก็คลิกลิงค์อ่านได้นะคะ

ลิขสิทธิ์ทั้งหมดรวมถึง FAN ART ที่วาดขึ้นของฟิคทุกเรื่องในนี้ด้วยค่ะ

3.บอร์ดนี้สร้างขึ้นเพื่อลงฟิคที่ Rice89/taniyone เป็นคนเขียนเท่านั้น
ลงฟิคแค่ที่นี่กับ ฺB2ST THAILAND เท่านั้นค่ะ ถ้าพบเห็นที่อื่นโปรดแจ้งด้วยนะคะ

4.DooSeob/DooYo and The Original couple only 

5.สามารถคอมเม้นท์เพื่อเป็นกำลังใจแก่ผู้เขียนได้ค่ะ
(จะซาบซึ้งและมีกำลังใจเป็นอย่างมาก TTvTT) เท่านี้ละค่า ขอบคุณมากนะคะ

http://rice-write.myrealboard.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]